| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067637R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2L 160 TMD 12,5-125 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức của Trip Unit (In) | 12.5 A |
| Dòng điện liên tục định mức của khung (Iu) | 160 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (tương đương Icu tại mọi cấp điện áp) |
| Loại Trip Unit (Bộ nhả) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 8.75 ... 12.5 A (0.7 ... 1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 125 A (Cố định, 10 x In) |
| Loại đấu nối | Cố định phía trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 8,000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.