| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067630R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | XT2L 160 TMD 2,5-25 3p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động vỏ đúc (MCCB) Tmax XT2L 160 cố định 3 cực, đấu nối trước, bộ nhả từ nhiệt TMD 2,5-25 A |
| Dòng điện định mức (In) | 2.5 A |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 120 kA |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | L (High breaking capacity) |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Dải cài đặt dòng nhiệt (Setting Range) | 1.75...2.5 A |
| Dòng cắt ngắn mạch tức thời (Ii) | 25 A |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.82 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.