| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067628R1 |
| Tên sản phẩm | XT2L 160 TMD 1,6-16 3p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Số cực | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 1.6 A |
| Dòng điện khung (Iu) | 160 A |
| Loại Trip Unit | TMD (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 1.12...1.6 A (Điều chỉnh 0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 16 A (Cố định 10 x In) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 120 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 120 kA |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Fixed Front (Cố định mặt trước) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.