| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067627R1 |
| Mô tả danh mục | XT2H 160 TMA 160-1600 4p F F InN=100% |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Molded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 Kilovolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (L) | 112...160 Ampe |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch (I) | 800...1600 Ampe |
| Bảo vệ dây trung tính | 100% (Bảo vệ hoàn toàn) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 220-240V AC | 100 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 380-415V AC | 70 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 440V AC | 65 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 500V AC | 50 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn (Icu) tại 690V AC | 15 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% dòng Icu |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Loại đấu nối cực | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.6 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.