| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA067626R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2H 160 TMA 125-1250 4p F F InN=100% |
| Tên thương mại | XT2H 160 TMA 125-1250 4p F F InN=100% |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 125 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) |
| Mức độ hiệu suất cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Bộ nhả (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Loại bộ nhả | Từ nhiệt (TM) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 87.5 ... 125 A |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch (I) | 625 ... 1250 A |
| Bảo vệ trung tính (InN) | 100% |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT2 |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 120 mm |
| Chiều cao | 130 mm |
| Chiều sâu | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.45 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.