| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067623R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | XT2H 160 TMA 100-1000 4p F F |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực (Number of Poles) | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 100 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Loại trip unit (Bộ nhả) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L - Thermomagnetic) | 70 ... 100 A (Điều chỉnh 0.7 ... 1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I - Magnetic) | 500 ... 1000 A (Điều chỉnh 5 ... 10 x In) |
| Loại kết nối terminal | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.