| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067620R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2H 160 TMA 50-500 4p F F |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 50 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 100% của $I_{cu}$ (tương đương 70 kA tại 415V AC) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | H (High - Cao) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 35...50 Ampe (0.7...1 x $I_n$) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 300...500 Ampe (6...10 x $I_n$) |
| Bảo vệ cực trung tính | 100% |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.45 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.