| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067613R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2H 160 TMD 10-100 4p F F |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại thiết bị | Aptomat khối (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 10 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 70 kA (100% $I_{cu}$) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải ($I_1$) | 7 ... 10 Ampe (Điều chỉnh nhiệt 0.7 ... 1 x $I_n$) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch ($I_3$) | 100 Ampe (Cố định 10 x $I_n$) |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 120 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.