| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067604R1 |
| Mã EAN | 8015644015007 |
| Mô tả danh mục | XT2H 160 Ekip LS/I In=160A 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA (kiloampere) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA (kiloampere) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 440V AC | 65 kA (kiloampere) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 500V AC | 50 kA (kiloampere) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 690V AC | 15 kA (kiloampere) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 220-240V AC | 100 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 690V AC | 15 kA (100% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Kiểu bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 120 chu kỳ mỗi giờ / 8.000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.12 kg |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.