| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067601R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT2H 160 TMD 80-800 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 80 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC / 500 Vôn DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | H (High - Cao) |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit/Release) | TMD (Từ nhiệt - Thermomagnetic) |
| Kiểu bộ bảo vệ | TM (Thermal Magnetic) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (L - Thermal) | 56 Ampe đến 80 Ampe (Điều chỉnh 0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I - Magnetic) | 800 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.