| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067598R1 |
| Mô tả danh mục | XT2H 160 TMD 40-400 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 40 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220/230/240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380/415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (tại các mức điện áp tương ứng) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMD (Từ nhiệt - Thermomagnetic) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 28 ... 40 A |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I3) | 400 A (Cố định) |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.