| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067592R1 |
| Mã EAN | 8015644014886 |
| Mô tả danh mục | XT2H 160 TMD 10-100 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT2H 160 loại cố định 3 cực, đầu cực mặt trước, sử dụng bộ nhả nhiệt từ TMD dòng định mức 10A, dòng ngắn mạch từ 100A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 10 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 220-240V AC | 100 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Cấp độ năng lực ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ - Thermal Magnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải nhiệt (L - I1) | 7 ... 10 A (Điều chỉnh được 0.7 ... 1 lần dòng định mức) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch từ (I - I3) | 100 A (Cố định 10 lần dòng định mức) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.