| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067590R1 |
| Mô tả trên Catalog | XT2H 160 TMD 6,3-63 3p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | SACE Tmax XT Moulded Case Circuit Breaker |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6.3 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 4.41 ... 6.3 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 63 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Cấp độ hiệu suất cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 thao tác/giờ) |
| Kích thước khung (Frame Size) | XT2 |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Phiên bản | F (Fixed - Cố định) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.