| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067589R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2H 160 TMD 5-50 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 5 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 100% Icu |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 3.5 Ampe ... 5 Ampe |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 50 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.