| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067586R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | XT2H 160 TMD 2,5-25 3p F F |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động Tmax XT2H 160 cố định 3 cực, đấu nối trước, rơ le nhiệt từ TMD 2,5-25 A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2.5 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch | H (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 220-240V AC | 100 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 65 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 500V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 690V AC | 15 kA (100% Icu) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 1.75...2.5 Ampe (Có thể điều chỉnh 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3) | 25 Ampe (Cố định ở mức 10 x In) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 415 V) | 8,000 chu kỳ đóng cắt |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.