| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067582R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2S 160 TMA 125-1250 4p F F InN=100% |
| Tên thương mại | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Aptomat khối (MCCB) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 125 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Cấp độ perfomance ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L - I1) | 87.5 ... 125 Ampe (0.7 ... 1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I - I3) | 625 ... 1250 Ampe (5 ... 10 x In) |
| Bảo vệ dây trung tính (Neutral Protection) | 100% |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ tổng) |
| Kiểu đấu nối terminal | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.45 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.