| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067579R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT2S 160 TMD 100-1000 4p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) - Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 100 Ampe |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 220-240V AC | 85 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 50 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 440V AC | 50 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 500V AC | 36 kA (100% $I_{cu}$) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 690V AC | 12 kA (100% $I_{cu}$) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | S (Standard - 50kA tại 415V) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (Từ - $I_3$) | 1000 Ampe (Cố định) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (Nhiệt - $I_1$) | 70 ... 100 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x $I_n$) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 415V) | 8000 chu kỳ |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.