| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067578R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT2S 160 TMD 80-800 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT2S 160 loại cố định 4 cực, đấu nối mặt trước, bộ nhả từ nhiệt TMD dòng định mức 80A, dòng từ 800A |
| Dòng điện định mức (In) | 80 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220/230V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (tương đương 50 kA tại 415V AC) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều (AC) / 500 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch từ trường | 800 Ampe |
| Loại thiết bị đầu cuối kết nối | Mặt trước cố định (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ hoạt động (120 chu kỳ/giờ) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.