| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067573R1 |
| Mô tả catalog | XT2S 160 TMD 25-250 4p F F |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 25 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - 50kA tại 415V) |
| Loại bộ nhả bảo vệ (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - Ir) | 17.5 ... 25 Ampe (Điều chỉnh được 0.7 ... 1 x In) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I - Ii) | 300 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.