| Tiêu chí kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067567R1 |
| Mã EAN | 8015644014636 |
| Mô tả ngắn danh mục | XT2S 160 TMD 6,3-63 4p F F |
| Tên đầy đủ sản phẩm | Cầu dao tự động khối Tmax XT2S 160 Cố định 4 cực với đầu cực trước và rơ le từ nhiệt TMD R 6,3-63 A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6,3 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Vôn xoay chiều (AC) / 500 Vôn một chiều (DC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) |
(220-240 Vôn xoay chiều) 85 kA (380-415 Vôn xoay chiều) 50 kA (440 Vôn xoay chiều) 50 kA (500 Vôn xoay chiều) 36 kA (690 Vôn xoay chiều) 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) |
(220-240 Vôn xoay chiều) 85 kA (380-415 Vôn xoay chiều) 50 kA (440 Vôn xoay chiều) 50 kA (500 Vôn xoay chiều) 36 kA (690 Vôn xoay chiều) 12 kA |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Loại bảo vệ | TM (Nhiệt - Từ) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 4,41 ... 6,3 Ampe |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I - I3) | 63 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối đầu cực | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82,5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1,45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.