| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067564R1 |
| Mô tả catalog | XT2S 160 TMD 3,2-32 4p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3.2 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) / 500 Vôn một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Bộ nhả (Trip Unit) | TMD |
| Loại bộ nhả | Nhiệt từ (Thermal-Magnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 2.24 ... 3.2 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 32 Ampe (Cố định - 10 x In) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Phía trước (Front) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.