| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067563R1 |
| Mô tả mã (EAN) | 8015644014599 |
| Tên sản phẩm | XT2S 160 TMD 2,5-25 4p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động khối Tmax XT (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 2.5 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volts |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kilovolts |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 Volts AC / 500 Volts DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 36 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 12 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA (kiloAmpe) - (100% Icu) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (50kA tại 415V) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Loại bảo vệ | TM (Thermal-Magnetic) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L - I1) | 1.75 ... 2.5 Ampe |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch (I - I3) | 25 Ampe (Cố định) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
| Kiểu kết nối terminal | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.