| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067562R1 |
| Mã EAN | 8015644014582 |
| Tên sản phẩm | XT2S 160 TMD 2-20 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động dạng khối Tmax XT2S 160 loại cố định, 4 cực, kết nối mặt trước, rơ le từ nhiệt TMD 2-20 A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại cầu dao | MCCB (Aptomat khối) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức ($U_e$) | 690 V (Điện xoay chiều AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 100% của $I_{cu}$ |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Chức năng bảo vệ | TM (Nhiệt - Từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải ($L$ - $I_1$) | 1.4 Ampe đến 2 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x $I_n$) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch ($I$ - $I_3$) | 20 Ampe (Cố định ở mức 10 x $I_n$) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.45 kg |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.