| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067548R1 |
| Mô tả danh mục | XT2S 160 TMD 10-100 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690V AC | 12 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Bộ nhả (Release) | TMD |
| Loại bộ nhả | Nhiệt từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 7 Ampe ... 10 Ampe |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 100 Ampe (Cố định) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Loại cấu hình thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ mỗi giờ / 25000 chu kỳ tổng |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.