| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067546R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT2S 160 TMD 6,3-63 3p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6.3 Ampe |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Loại bảo vệ | TM (Thermal-Magnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 4.41 ... 6.3 Ampe |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 63 Ampe (Cố định) |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 440V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 500V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 690V AC | 12 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 220-240V AC | 85 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 50 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 50 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 500V AC | 36 kiloAmpe (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 690V AC | 12 kiloAmpe (100% Icu) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (25000 chu kỳ) |
| Loại đấu nối terminal | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.