| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067543R1 |
| Mô tả danh mục | XT2S 160 TMD 3,2-32 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT2S 160 loại cố định 3 cực với đầu cực trước và bộ nhả nhiệt từ TMD R 3,2-32 A |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 3.2 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 12 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (tại các mức điện áp nêu trên) |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Nhiệt từ) |
| Loại bảo vệ | TM (Thermal-Magnetic - Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt dòng quá tải ($I_1$) | 2.24 ... 3.2 A |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời ($I_3$) | 32 A (Cố định) |
| Độ bền cơ học | 240 vòng/giờ - 25000 vòng |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định - Phía trước (Fixed - Front) |
| Phiên bản | F (Fixed - Cố định) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.