| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067464R1 |
| Mã EAN | 8015644013585 |
| Tên mô tả sản phẩm | XT1H 160 TMD 160-1600 4p F F InN=100% |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Aptomat khối (MCCB) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | H (Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240V AC | 100% Icu (100 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 100% Icu (70 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 75% Icu (48.75 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500V AC | 50% Icu (25 kA) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 50% Icu (5 kA) |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Chức năng bộ nhả | TM (Nhiệt - Từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 112...160 Ampe |
| Cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I) | 1600 Ampe |
| Bảo vệ cực trung tính (Neutral) | 100% |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.