| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067461R1 |
| Tên sản phẩm | XT1H 160 TMD 125-1250 4p F F InN=50% |
| Mô tả ngắn | XT1H 160 TMD 125-1250 4p F F InN=50% |
| Mã EAN | 8015644013554 |
| Dòng định mức (In) | 125 A |
| Dòng chịu tải liên tục (Iu) | 160 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại Trip Unit | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng bảo vệ nhiệt (L) | 87.5...125 A |
| Dòng bảo vệ từ tính (I) | 1250 A (Cố định) |
| Bảo vệ trung tính | 50% |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 525V AC | 35 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 220-240V AC | 75 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380V AC | 52.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 37.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 32.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 500V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 525V AC | 17.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 690V AC | 5 kA |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Loại đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.