| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067459R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT1H 160 TMD 80-800 4p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | C.BREAKER TMAX XT1H 160 FIXED FOUR-POLE WITH FRONT TERMINALS AND THERMOMAGNETIC RELEASE TMD R 80-800 A |
| Dòng định mức (In) | 80 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC / 500 V DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415 V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440 V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690 V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 220-240 V AC | 75 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 380-415 V AC | 52.5 kA (tại 380V) / 37.5 kA (tại 415V) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 440 V AC | 32.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 500 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 690 V AC | 5 kA |
| Loại trip (Release Type) | TMD (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt dòng nhiệt (Setting Range) | 56...80 A |
| Dòng cắt từ (Instantaneous Short-Circuit Setting) | 800 A |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High) |
| Loại kết nối terminal | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ |
| Công suất tiêu thụ trên mỗi cực | 4.8 W |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.