| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067458R1 |
| Mô tả trên catalog | XT1H 160 TMD 63-630 4p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động Tmax XT1H 160 loại cố định 4 cực đấu nối mặt trước với bộ bảo vệ nhiệt từ TMD dòng 63-630 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Loại bộ nhả (Release / Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (Từ - I3) | 630 Ampe |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (Nhiệt - I1) | 44.1 ... 63 Ampe |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 70 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 70 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 15 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 220-240V AC | 100% Icu (100 kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 100% Icu (70 kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 100% Icu (15 kiloAmpe) |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 101.6 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.4 kg |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (International Electrotechnical Commission) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại khung kích thước (Sub-type) | XT1 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.