| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067450R1 |
| Mã EAN | 8015644013448 |
| Tên sản phẩm trên catalog | XT1H 160 TMD 63-630 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động vỏ đúc SACE Tmax XT1H 160 cố định ba cực, đấu nối mặt trước, trang bị bộ bảo vệ từ nhiệt TMD In=63A I3=630A |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao vỏ đúc (Molded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 220-240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 380-415V AC | 70 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 690V AC | 5 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải) và I (Ngắn mạch tức thời) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 63 Ampe (Cố định) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 630 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 76.2 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.076 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.