| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA067446R1 |
| Mã EAN | 8015644013400 |
| Tên thương mại | XT1S 160 TMD 160-1600 4p F F InN=100% |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối tự động (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 160 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) |
(220-240 V AC) 85 kA (380-415 V AC) 50 kA (440 V AC) 50 kA (500 V AC) 36 kA (525 V AC) 35 kA (690 V AC) 8 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp: 50 kA (500 V DC) 3 cực nối tiếp: 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) |
(220-240 V AC) 85 kA (380-415 V AC) 50 kA (440 V AC) 50 kA (500 V AC) 36 kA (525 V AC) 35 kA (690 V AC) 4 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 112...160 A (Điều chỉnh được 0.7...1 x $I_n$) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1600 A (Cố định - 10 x $I_n$) |
| Bảo vệ trung tính | 100% (Bảo vệ hoàn toàn) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (Hoặc 240 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (Hoặc 120 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.