| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067445R1 |
| Mã EAN | 8015644013394 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | XT1S 160 TMD 125-1250 4p F F InN=100% |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | XT1 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 125 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC; 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500 V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690 V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 220-240 V AC | 63.75 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 380-415 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 440 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 500 V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 690 V AC | 4 kA |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải ($I_1$) | 87.5 ... 125 A |
| Dòng cắt ngắn mạch từ tính ($I_3$) | 1250 A |
| Bảo vệ trung tính | 100% |
| Loại đấu nối cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Phiên bản | F (Fixed - Cố định) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.