| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067443R1 |
| Mô tả ngắn của nhà sản xuất | XT1S 160 TMD 125-1250 4p F F InN=50% |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động SACE Tmax XT1S 160 Cố định 4 Cực, đấu nối trước, bộ nhả từ nhiệt TMD 125-1250 A, bảo vệ trung tính 50% |
| Mã EAN | 8015644013372 |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao vỏ đúc (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT1 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 125 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Tiêu chuẩn - Standard) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380-415V AC | 50 kA (100% $I_{cu}$) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ - Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải ($L$) | 87.5 ... 125 A (Điều chỉnh được 0.7 ... 1 x $I_n$) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch ($I$) | 1250 A (Cố định 10 x $I_n$) |
| Bảo vệ trung tính ($InN$) | 50% |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định, Phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Uỷ ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.