| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067440R1 |
| Mô tả ngắn | XT1S 160 TMD 63-630 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động khối (MCCB) SACE Tmax XT1S 160 4 cực, Dòng định mức 63A, Trip unit TMD (Nhiệt từ), Thiết bị đầu cuối mặt trước cố định |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 63 A |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC; 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 220/230/240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 690V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 380/415V AC | 50 kA (100% $I_{cu}$) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | S (High - Cao) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMD (Thermomagnetic - Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải ($I_1$) | 44.1 ... 63 A (Điều chỉnh được) |
| Dòng bảo vệ ngắn mạch tức thời ($I_3$) | 630 A (Cố định) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng | 101.6 mm |
| Chiều cao | 130 mm |
| Chiều sâu | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.