| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067436R1 |
| Mã EAN | 8015644013302 |
| Mô tả danh mục | XT1S 160 TMD 160-1600 3p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Cầu dao tự động vỏ đúc Tmax XT (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Dòng điện chịu đựng liên tục định mức (Iu) | 160 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều (AC) / 500 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ trường - Thermal Magnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 112 Ampe đến 160 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1600 Ampe (Cố định ở mức 10 x In) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (50 kA tại 415 Volt xoay chiều) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240 Volt AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415 Volt AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440 Volt AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500 Volt AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690 Volt AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 220-240 Volt AC | 85 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 380-415 Volt AC | 50 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 440 Volt AC | 50 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 500 Volt AC | 36 kA (100% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 690 Volt AC | 4 kA (50% Icu) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ hoạt động |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection Type) | Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Kích thước (Rộng) | 76.2 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.077 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.