| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067435R1 |
| Mã EAN | 8015644013295 |
| Mô tả catalog | XT1S 160 TMD 125-1250 3p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat khối MCCB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm (Type) | XT1S 160 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 125 A |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ nhả (Release) | TMD (Từ nhiệt) |
| Ngưỡng bảo vệ quá tải (I1) - Nhiệt | 87.5 ... 125 A (Có thể điều chỉnh 0.7 ... 1 x In) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch (I3) - Từ | 1250 A (Cố định) |
| Mức dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard / Tiêu chuẩn cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220/230/240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380/415V AC | 50 kA (100% Icu) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection Type) | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ hoạt động |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.