| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067434R1 |
| Mã EAN | 8015644013289 |
| Tên mô tả sản phẩm | XT1S 160 TMD 100-1000 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% dòng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMD (Nhiệt từ) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Ngắn mạch (I) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 70 ... 100 Ampe (Điều chỉnh được từ 0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3) | 1000 Ampe (Cố định ở mức 10 lần dòng định mức) |
| Loại kết nối cầu đấu | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.