| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA067432R1 |
| Mã EAN | 8015644013264 |
| Mô tả sản phẩm | XT1S 160 TMD 63-630 3p F F |
| Tên dòng sản phẩm | Sace Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối đúc (MCCB) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 63 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt xoay chiều (AC) / 500 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 500V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn ($I_{cu}$) tại 690V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) tại 415V AC | 50 kA (100% $I_{cu}$) |
| Cấp độ hiệu suất cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - $I_1$) | 44.1 ... 63 Ampe (Điều chỉnh được 0.7...1 x $I_n$) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I - $I_3$) | 630 Ampe (Cố định 10 x $I_n$) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định, Phía trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ hoạt động |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 1.1 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.