| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067425R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT1N 160 TMD 125-1250 4p F F InN=50% |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | XT1 |
| Số cực | 4 |
| Dòng định mức (In) | 125 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC / 500 V DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 36 kA |
| Loại bảo vệ (Release) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt (Setting Range) | 87.5 ... 125 A |
| Bảo vệ trung tính (Neutral Protection) | 50% |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại đấu nối | Cố định (Fixed) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.