| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067423R1 |
| Mã thương mại toàn cầu (EAN) | 8015644013172 |
| Tên mô tả sản phẩm | XT1N 160 TMD 80-800 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT - Aptomat khối (MCCB) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 80 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại mọi mức điện áp (36 kA tại 415V AC) |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 56...80 Ampe (Điều chỉnh được từ 0.7 đến 1 lần dòng định mức) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | 800 Ampe (Cố định ở mức 10 lần dòng định mức) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.