| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067413R1 |
| Tên sản phẩm | XT1N 160 TMD 50-500 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bảo vệ (Release) | Nhiệt từ (TMD) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (Ir) | 35 A ... 50 A |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (Ii) | 500 A (Cố định) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 76.2 mm x 130 mm x 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Fixed Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.