| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067407R1 |
| Tên sản phẩm | XT1C 160 TMD 125-1250 4p F F InN=50% |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Mô tả ngắn | XT1C 160 TMD 125-1250 4p F F InN=50% |
| Số cực (Number of Poles) | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 125 A |
| Dòng điện khung (Iu) | 160 A |
| Loại trip unit (Bộ nhả) | TMD (Nhiệt - Từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 87.5 ... 125 A (0.7 ... 1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 1250 A (Cố định - 10 x In) |
| Bảo vệ trung tính (Neutral Protection) | 50% |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380/415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 220/240V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.4 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.