| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067406R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | XT1C 160 TMD 100-1000 4p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm | Tmax XT |
| Loại sản phẩm | XT1 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 100 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 4 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (Tại các mức điện áp thông dụng) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | C (25kA tại 415V) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - Thermal) | 70 ... 100 A |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I - Magnetic) | 1000 A (Cố định) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Net Width) | 101.6 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 130 mm |
| Chiều sâu (Net Depth / Length) | 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.