| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA067403R1 |
| Mã EAN | 8015644012977 |
| Mô tả sản phẩm theo danh mục | XT1C 160 TMD 50-500 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động TMAX XT1C 160 cố định 4 cực với đầu nối phía trước và bộ nhả nhiệt từ TMD R 50-500 A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 50 A |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 220-240V AC | 40 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 380-415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 440V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 500V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 690V AC | 4 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ (tại các mức điện áp tương ứng) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C (25 kA tại 415V) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải ($L$) | 35...50 A (Điều chỉnh được 0.7...1 x $I_n$) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch ($I$) | 500 A (Cố định - 10 x $I_n$) |
| Loại kết nối terminal | Cố định phía trước (Fixed Front - F) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 101.6 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.4 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.