| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067127R1 |
| Mô tả ngắn (Catalog Description) | RC Inst HV 85...690 Vac XT3 3p F |
| Mô tả đầy đủ (Long Description) | Bộ giải phóng dòng dư tức thời (Residual Current Release Instantaneous) điện áp cao 85...690V AC dành cho Aptomat Tmax XT3 3 cực loại cố định (Fixed) |
| Mã EAN | 8015644010348 |
| Điện áp định mức (Ur) | 85 ... 690 Volt Xoay chiều (V AC) |
| Số cực | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Phù hợp cho mã sản phẩm | XT3 |
| Phù hợp cho lớp sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm chính | Phụ kiện cho Tmax XT (Accessories for Tmax XT) |
| Tên sản phẩm | Phụ kiện (Accessory) |
| Loại phụ kiện | Dòng dư (Residual Current) |
| Loại cấu hình | Rời rạc hoặc có thể cấu hình (Loose or Configurable) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 150 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 60 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 200 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 0.828 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.