| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067093R1 |
| Tên sản phẩm | XT2N 160 Ekip LS/I In=100A 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT2N 160 loại cố định, 4 cực, đấu nối mặt trước, bộ bảo vệ điện tử Ekip LS/I dòng 100 A |
| Dòng điện định mức (In) | 100 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip LS/I (Điện tử / Bán dẫn) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Short-circuit performance level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% của Icu (Tại các mức điện áp nêu trên) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Kích thước khung (Frame size) | XT2 |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Chiều rộng sản phẩm | 120 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.6 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.