| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067092R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | XT2N 160 Ekip LS/I In=63A 4p F F |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | Cầu dao tự động Tmax XT2N 160 cố định 4 cực kết nối mặt trước với rơ le điện tử Ekip LS/I dòng 63A |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Loại rơ le | Điện tử (Electronic) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu (tương đương 36 kA tại 415V AC) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định - Mặt trước (Fixed Front - F F) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.6 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.