| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067090R1 |
| Mã EAN | 8015644010002 |
| Tên mô tả trên catalog | XT2N 160 Ekip LS/I In=10A 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động Tmax XT2N 160 loại cố định, 4 cực, đấu nối phía trước, với rơ le điện tử AC Ekip-LS/I dòng định mức 10 A |
| Dòng điện định mức (In) | 10 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% của Icu (Tại mọi mức điện áp nêu trên) |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | N (Normal - Bình thường) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip LS/I |
| Loại phần tử nhả (Release Type) | EL (Electronic - Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 120 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.6 kg |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Phiên bản | F (Fixed - Cố định) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kích thước khung phụ (Sub-type) | XT2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.