| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067086R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | XT4N 160 TMD 20-200 3p F F |
| Mã EAN | 8015644009906 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) - SACE Tmax XT |
| Dòng điện định mức (In) | 20 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVôn |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-230V AC | 65 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 8 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe (100% Icu) |
| Cấp độ năng suất cắt ngắn mạch | N (Normal - Trung bình) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 14 Ampe đến 20 Ampe (Điều chỉnh được) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3) | 300 Ampe (Cố định) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Loại đấu nối | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Kích thước khung (Frame size) | XT4 |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 160 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 2.05 kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.